Trường THPT Thanh Đa đề nghị CBQL-GV-NV thực hiện các nội dung sau:
- Thực hiện đầy đủ nghiêm túc Công văn số 6424/UBND-ĐT ngày 22 tháng 12 năm 2023 của Ủy ban nhân dân Thành phố.
- Cán bộ quản lý, viên chức, giáo viên, nhân viên, người lao động và học sinh, sinh viên thực hiện nghiêm các quy định về cấm uống rượu, bia, các quy định về người điều khiển phương tiện giao thông không uống rượu, bia trước và trong khi tham gia giao thông; ký cam kết “Đã uống rượu, bia - Không lái xe”; tổ chức kiểm điểm, xử lý kỷ luật kịp thời đối với cá nhân thiếu tinh thần trách nhiệm, vi phạm quy định.
|